tuta (4)

Labarai

labarai

Zuwan 8 ga Maris yana nuna girmamawa da tabbatar da matan zamani.Domin murnar wannan rana ta musamman, kamfaninmu ya shirya wani taro na musamman domin nuna godiya da mutunta ma'aikatan kamfanin.Wannan aikin ginin ƙungiyar ba kawai ya ƙarfafa sadarwa da musayar tsakanin ma'aikata ba, har ma ya nuna kulawa da al'adun kamfanin.A cikin wannan aikin ginin ƙungiyar, mun gwada ayyukan ƙungiya masu ban sha'awa, kamar haɓaka waje, barbecue, wasannin allo da sauransu.A yayin wannan aiki, ma'aikatan sun nuna ruhin hadin kai da hadin kai, sun shawo kan matsaloli tare, da kyautata abota da amana.

labarai (1)
labarai (2)

Mun kuma shirya kyaututtuka masu kyau da aka yi wa ma'aikatanmu -baji, tsabar kuɗi na tunawa, lambobin yabo da sarƙoƙin maɓallikuƙarfafa al'adun kamfaninmu: Kasuwanci mai farin ciki, Ma'aikaci mai farin ciki.Wadannan kyaututtuka ba wai kawai tabbatar da kwazo da gudummawar ma’aikata ba ne, har ma da godiya da kwarin gwiwar kamfanin ga ma’aikata.Enamel mai laushiBaji,Mintedtsabar kudi na tunawa, lambobin yabo da sarƙoƙisune manyan samfuran kamfaninmu.Waɗannan samfuran ba kawai masu amfani ba ne, har ma suna da ƙimar tunawa da yawa. Hard enamelBajiwata hanya ce da mutane za su nuna ainihin su da girmama su.Kamfanin muAn buga Offsetbajian yi su da kayan ƙarfe masu inganci da kyawawan alamu, waɗanda su ne zaɓi na farko kamar yaddaabubuwan da suka farukyautaikoabin tunawas kyautai.Tsabar kudi na tunawakumalambobin yabosamfurori ne kuma masu kyaudomin karramawa da tunawa.Tare da ƙirar ƙarfe mai ƙima da kyalkyali da ƙirar ƙirar ƙira, an zana bikin tunawa da daraja akan ƙarfe.Maɓalliƙananan abubuwa ne masu mahimmanci a rayuwar mutane.Kamfanin mubaby keychainssuna da kamanni biyu da kuma amfani.Ba za su iya yin ado kawai maɓalli na sirri ba, amma kuma ana amfani da su don jakunkuna, wallets da sauran abubuwan sirri.

labarai (3)
labarai (4)

karfe.Maɓalliƙananan abubuwa ne masu mahimmanci a rayuwar mutane.Kamfanin mubaby keychainssuna da kamanni biyu da kuma amfani.Ba za su iya yin ado kawai maɓalli na sirri ba, amma kuma ana amfani da su don jakunkuna, wallets da sauran abubuwan sirri.Ranar 8 ga Maris, biki ne mai daraja, ranar girmamawa da kulawa da mata.Ta hanyar wannan aikin ginin ƙungiyar da kuma kyaututtukan da aka aiko, kamfaninmu yana son mika godiyarmu ta gaske da godiya ga ma'aikatan kamfanin mata.Kullum za mu himmatu wajen samar da mafi kyawun ayyuka da samfuran ga ma'aikatanmu da abokan cinikinmu, da kuma samun amincewa da goyon bayan mutane da yawa.

labarai (5)

Lokacin aikawa: Maris 21-2023