Mu ne ƙwararrun masana'anta na lapel fil, tsabar kudi, lambobin yabo da ƙari.
Zane na kyauta + Sabis na sauri + Mafi yawan iya aiki
Kudin hannun jari AoHui Badge Gifts Limited An kafa 2009, AH yana mai da hankali kan zama abin dogaro, cikakke, abokin kasuwanci na dogon lokaci, mai ba da mafita, mai ba da shawara da kuma taimaka wa abokin cinikinmu don kammala taron, ayyuka, tsere, da sauransu.kuma cimma mafi girman dabi'u
Sikelin samfuran Manyan samfuran Alamar al'ada, tsabar ƙalubale, abubuwan tunawa, lambobin yabo, sarƙar maɓalli, belt buckles, Bottle Buckle, ganima, Cufflinks, Dog tag, Bookmark, Tie clip, Fridge magnet, abin lanƙwasa, plaque na itace, lambobin yabo, da sauransu. kyaututtuka na talla, lambobin yabo, kyaututtukan kasuwanci.kyaututtukan talla, abubuwan tunawa, fakitin al'ada.
● Komai a OEM ko ODM kayayyakin, ciki har da zayyana da engraving molds, ba mu da wani zuwa na biyu arziki kwarewa fiye da sauran takwarorina.
● SGS
● SEDEX 4P
● DISNEY FAMA, FAMA
● 100% cikakken dubawa
100% duba kayan
● Gwajin aikin 100%.
● Ana ba da garantin sauyawa kyauta idan an karɓi samfuran mara kyau.
● Memban ƙungiyar mu na R&D yana tare da mai ƙira wanda aka keɓance shi a wannan filin sama da shekaru 10.
● Mold technicians wanda aka sadaukar a cikin wannan filin fiye da shekaru 15 duka biyu iya tabbatar da abokin ciniki samun sauri, m, m da kuma Premium kayayyakin.
● Adanced atomatik samar da kayan aiki bitar ciki har da cikakken kafa ga mold, stamping, mutu-simintin aiki, enamel, bugu, Laser da sauran goyon bayan samarwa da taro taron duk site na cikin gida.
● Babban samfura: Alamar Custom, tsabar ƙalubale, abubuwan tunawa, lambobin yabo, sarƙar key, belt buckles, Buckles, ganima, Cufflinks, Dog tag, Alamomin shafi, ƙulle clip, Firinji maganadisu, abin wuya da dai sauransu. kyaututtuka na talla, lambobin yabo, kyaututtukan kasuwanci. Kyautar talla. , abubuwan tunawa, kunshin al'ada
● Code of Business: Mutunci ya lashe duniya & Abokai + Haɗin kai yana kawo arziki
● Babu kasuwancin da ya kai mu girma ko ƙanƙanta, muna ɗaukar duk kasuwancin iri ɗaya da gaske kuma iri ɗaya ne.
● Abokan ciniki & inganci koyaushe suna zuwa mana.
● Ma'aikaci mai farin ciki, Aiki mai farin ciki, Abokin ciniki mai farin ciki, Kasuwanci mai farin ciki.
● Kasuwanci mai farin ciki, sadaukarwa, kasuwanci mai aminci wanda ke neman abokin kasuwanci na dogon lokaci don cin nasara kasuwa tare, ƙirƙirar makoma mai haske tare.